Cart btn
  • BaoKhanhCorp - Nhà phân phối cáp Sacom chính hãng


    Liên hệ: sales@baokhanhcorp.com - Điện thoại (08) 3994 0163

  • BaoKhanhCorp nhà cung cấp cáp điện thoại và cáp quang giá tốt


    Liên hệ: sales@baokhanhcorp.com - Điện thoại: (08) 3994 0163

  • BaoKhanhCorp có 8 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực cáp quang


    Liên hệ: sales@baokhanhcorp.com - Điện thoại (08) 3994 0163

Hàng chính hãng, bảo hành 12 tháng

Hàng chính hãng, có xuất xứ rõ ràng như niêm yết trên website, chỉ tiết kỹ thuật đúng như thông số trên catalog-datasheet và trên website

Công ty Cổ Phần Công Nghệ Bảo Khánh

Văn phòng: 84/21 Huỳnh Khương An, phường 5, quận Gò Vấp, TPHCM
Tel: (08) 3994 0163 - Hotline: 0917 553 715

Giao hàng nhanh và miễn phí

Hỗ trợ giao hàng nhanh và miễn phí giao hàng đối với các khách hàng ở khu vực nội thành TPHCM, Hà Nội.

Cáp quang treo 4 sợi, luồn ống, đơn mốt VCOM FTTH 4FO

Không có nhận xét nào:
Giá 6.000 đ /m
Xuất xứ: VCOM
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: - Cáp thuê bao quang có kích thước nhỏ gọn, dễ thi công, giá thành hạ. 
           - Kết cấu dây: 4 sợi quang chuẩn G652D hoặc G657A, có 2 sợi gia cường thép 0.45mm, 1 dây treo thép 1.0mm, vỏ bọc PVC hoặc LSZH.
           - Đóng gói 3000 - 4000m/cuộn theo yêu cầu khách hàng.

Cấu trúc cáp quang đơn mốt 4 sợi





Cáp quang đa mốt 4 sợi - DYSFO GYXTW MM 4FO

Không có nhận xét nào:
Giá 20.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m, trên 1km giá chỉ còn 17.000 đồng/m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả:
- Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm Outdoor/Indoor
- Đường kính cáp: 8.5mm
- Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km
- Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km
- Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km
- Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km
- Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm
- Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm

Cáp singlemode (cáp đơn mốt) 4FO giá chỉ 6.000 đồng/m, số lượng nhiều vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất



Cáp quang đa mốt 8 sợi DYSFO GYXTW 8FO

Không có nhận xét nào:
Giá 30.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: 
- Cáp quang Multimode 8 Sợi 50/125µm Outdoor/Indoor
- Đường kính cáp: 8.5mm
- Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km
- Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km
- Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km
- Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km
- Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm
- Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm



Cáp quang chôn trực tiếp 8 sợi, Focal DB 8FO

Không có nhận xét nào:
Giá 25.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: CÁP QUANG CHÔN TRỰC TIẾP Cáp được chôn trực tiếp vào các rãnh dưới đất, nhưng cũng thích hợp cho cáp luồn ống có độ bền cao. Loại cáp này được thiết kế thêm một lớp băng thép gợn sóng, có độ bền cơ học và có độ bảo vệ cao nhằm chống lại các loài gậm nhấm hay mối mọt có thể làm hỏng cáp. ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT CỦA CÁP SỢI QUANG Cáp sợi quang loại chôn trực tiếp - DB của FOCAL có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng một cách tốt nhất các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 - 160: 1996. CẤU TRÚC CỦA CÁP · Số sợi: 12 sợi quang đơn mode. · Bước sóng hoạt động của sợi quang : 1310 nm và 1550 nm. · Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm. · Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng. · Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp). · Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. · Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi. · Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong. · Lớp băng thép gợn sóng chống loài gậm nhấm. · Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài. · Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU).

Cấu trúc cáp quang chôn trực tiếp 8 sợi - Focal DB 8FO




Cáp quang luồn cống 12 sợi đơn mốt - Sacom DU 12FO

Không có nhận xét nào:
Giá 18.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: - Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655 - 12 sợi quang đơn mốt (singlemode SFM) - Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu. - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học. - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. - Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường. - Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. - Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. - Với vật liệu phi kim loại ngăn ngừa được rỉ sét, ăn mòn hóa học. - Thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp chịu lực bảo vệ cáp chịu được những tác động cơ học, môi trường khi lắp đặt và sử dụng. - Vỏ ngoài bằng nhựa HDPE phù hợp lắp đặt trực tiếp trong cống bể và trong nhà. - Cáp được thiết kế phù hợp cho sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, mạng LAN, hệ thống thông tin nội bộ và hệ thống thông tin đường dài. - Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA.

Cấu trúc cáp quang luồn cống Sacom DU 12FO




Cáp quang ADSS 12 sợi - Sacom ADSS 12FO

Không có nhận xét nào:
Giá 18.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp quang treo phi kim loại (ADSS) - Cáp được thiết kế không kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế. - Khoảng vượt lên đến 500m(tùy chọn từ 100m đến 500m), tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất). - Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655. - 12 sợi quang đơn mốt (singlemode, SMF) - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học. - Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu - Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường (đặc biệt là căng theo chiều dọc) - Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. - Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trên cột vì đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid. - Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN. - Cáp được thiết kế treo trên cột, lắp đặt trong nhà, bên ngoài, sử dụng mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài. - Cáp được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác. - Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn được công nhận cho cáp ADSS.

Cấu trúc cáp quang ADSS 12FO




Cáp quang treo 24 sợi, đơn mode treo hình số 8, 24FO, Sacom (FE 24)

Không có nhận xét nào:
Giá 24.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 200m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp quang treo hình số 8, đơn mode 24FO, Sacom (FE 24) - Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655. - 24 sợi quang SMF. - Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường (đặc biệt là căng theo chiều dọc). - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. - Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu. - Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. - Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau. - Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài. - Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại. - Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA.

Cấu trúc cáp quang đơn mốt treo hình số 8, 24FO




Cáp quang treo 12 sợi, đơn mode treo hình số 8, 12FO, Sacom (FE 12)

Không có nhận xét nào:
Giá 20.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 200m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp quang treo hình số 8, đơn mode 12FO, Sacom (FE 12) - Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655. - 12 sợi quang SMF. - Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường (đặc biệt là căng theo chiều dọc). - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. - Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu. - Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. - Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau. - Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài. - Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại. - Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA.

Cấu trúc cáp quang đơn mốt treo hình số 8, 12FO (FE 12)




Cáp quang treo 8 sợi, đơn mode treo hình số 8, 8FO, Sacom (FE 8)

Không có nhận xét nào:
Giá 16.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 200m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp quang treo hình số 8, đơn mode 8FO, Sacom (FE 8) - Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655. - Từ 2 – 288 sợi quang SMF. - Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường (đặc biệt là căng theo chiều dọc). - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. - Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu. - Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. - Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau. - Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài. - Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại. - Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA.

Cấu trúc cáp quang đơn mốt treo hình số 8, 8FO




Cáp quang treo hoặc luồn ống 4 sợi, đơn mốt, truy nhập, Sacom DAC 4FO

Không có nhận xét nào:
Giá 10.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: -Cáp quang truy nhập luồn ống (DAC) - Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G655 - Từ 4 sợi quang đơn mốt (singlemode SMF) - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học. - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. - Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu - Hai sợi thép dọc theo chiều dài cáp bảo vệ sợi quang khỏi lực kéo căng khi lắp đặt, vận hành và bảo dưỡng. - Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. - Vỏ cáp bằng nhựa HDPE ngăn ngừa được các loài gặm nhấm, được thiết kế để bảo vệ những tác động cơ học của môi trường và lắp đặt, sử dụng. thích hợp cho lắp đặt trong ống dẫn, sử dụng mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin. - Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA.

Cấu trúc cáp quang truy nhập luồn cống 4FO





Cáp điện thoại trong nhà 100 đôi - Sacom inside 100x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 163.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp thuê bao inside: loại cáp dùng cho việc nối mạch trong tổng đài, trong các tòa nhà khách sạn. Cáp điện thoại trong nhà là loại cáp bọc cách điện Solid, có lớp băng Polyester cách điện, cách nhiệt bảo vệ, chống ẩm, có băng nhôm tráng lớp PE chống xuyên nhiễu và được bọc một lớp vỏ bảo vệ bên ngoài nhựa PVC màu xám. Cáp inside của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tin tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,… đáp ứng đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. 
 Cáp điện thoại (cáp thuê bao) trong nhà: Cáp inside 10x2x0.5 (10P) , cáp inside 20x2x0.5 (20P), cáp inside 30x2x0.5 (30P), cáp inside 50x2x0.5 (50P).

Cấu trúc cáp điện thoại Sacom inside 100 đôi




Cáp điện thoại trong nhà 50 đôi - Sacom inside 50x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 85.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp thuê bao inside: loại cáp dùng cho việc nối mạch trong tổng đài, trong các tòa nhà khách sạn. Cáp điện thoại 50 đôi trong nhà là loại cáp bọc cách điện Solid, có lớp băng Polyester cách điện, cách nhiệt bảo vệ, chống ẩm, có băng nhôm tráng lớp PE chống xuyên nhiễu và được bọc một lớp vỏ bảo vệ bên ngoài nhựa PVC màu xám. Cáp inside của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tin tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,… đáp ứng đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. 
 Cáp điện thoại (cáp thuê bao) trong nhà: Cáp inside 10x2x0.5 (10P) , cáp inside 20x2x0.5 (20P), cáp inside 30x2x0.5 (30P), cáp inside 50x2x0.5 (50P).

Cấu trúc cáp điện thoại Sacom inside 50 đôi




Cáp điện thoại trong nhà 30 đôi - Sacom inside 20x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 56.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp thuê bao inside: loại cáp dùng cho việc nối mạch trong tổng đài, trong các tòa nhà khách sạn. Cáp điện thoại trong nhà 30 đôi có bọc cách điện Solid, có lớp băng Polyester cách điện, cách nhiệt bảo vệ, chống ẩm, có băng nhôm tráng lớp PE chống xuyên nhiễu và được bọc một lớp vỏ bảo vệ bên ngoài nhựa PVC màu xám. Cáp inside của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tin tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,… đáp ứng đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. 
 Cáp điện thoại (cáp thuê bao) trong nhà: Cáp inside 10x2x0.5 (10P) , cáp inside 20x2x0.5 (20P), cáp inside 30x2x0.5 (30P), cáp inside 50x2x0.5 (50P).

Cấu trúc cáp điện thoại Sacom inside 30 đôi




Cáp điện thoại trong nhà 20 đôi - Sacom inside 20x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 42.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp thuê bao inside: loại cáp dùng cho việc nối mạch trong tổng đài, trong các tòa nhà khách sạn. Cáp điện thoại trong nhà là loại cáp bọc cách điện Solid, có lớp băng Polyester cách điện, cách nhiệt bảo vệ, chống ẩm, có băng nhôm tráng lớp PE chống xuyên nhiễu và được bọc một lớp vỏ bảo vệ bên ngoài nhựa PVC màu xám. Cáp inside của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tin tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,… đáp ứng đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. 
 Cáp điện thoại (cáp thuê bao) trong nhà: Cáp inside 10x2x0.5 (10P) , cáp inside 20x2x0.5 (20P), cáp inside 30x2x0.5 (30P), cáp inside 50x2x0.5 (50P).

Cấu trúc cáp điện thoại Sacom inside 20 đôi




Cáp điện thoại trong nhà 10 đôi - Sacom inside 10x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 25.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp thuê bao inside: loại cáp dùng cho việc nối mạch trong tổng đài, trong các tòa nhà khách sạn. Cáp điện thoại trong nhà là loại cáp bọc cách điện Solid, có lớp băng Polyester cách điện, cách nhiệt bảo vệ, chống ẩm, có băng nhôm tráng lớp PE chống xuyên nhiễu và được bọc một lớp vỏ bảo vệ bên ngoài nhựa PVC màu xám. Cáp inside của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tin tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,… đáp ứng đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. 
 Cáp điện thoại (cáp thuê bao) trong nhà: Cáp inside 10x2x0.5 (10P) , cáp inside 20x2x0.5 (20P), cáp inside 30x2x0.5 (30P), cáp inside 50x2x0.5 (50P).

Cấu trúc cáp điện thoại Sacom inside 10 đôi




Cáp điện thoại treo 100 đôi có dầu, Sacom 100x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 145.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại tự treo 100 đôi được treo giữa các cột, loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng. Cáp điện thoại tự treo 100 đôi được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998


Cấu trúc cáp treo có dầu


Cáp điện thoại treo 50 đôi có dầu, Sacom 50x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 77.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại tự treo 50 đôi được treo giữa các cột, loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng. Cáp điện thoại tự treo 50 đôi được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998


Cấu trúc cáp treo có dầu


Cáp điện thoại treo 30 đôi có dầu, Sacom 30x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 50.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại tự treo 30 đôi được treo giữa các cột, loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng. Cáp điện thoại tự treo 30 đôi được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998


Cấu trúc cáp treo có dầu


Cáp điện thoại treo 20 đôi có dầu, Sacom 20x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 40.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại tự treo được treo giữa các cột, loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng. Cáp điện thoại tự treo được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998


Cấu trúc cáp treo có dầu


Cáp điện thoại treo 10 đôi có dầu, Sacom 10x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 24.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại tự treo được treo giữa các cột, loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng. Cáp điện thoại tự treo được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998


Cấu trúc cáp treo có dầu


Cáp điện thoại 100 đôi luồn ống (luồn cống) có dầu Sacom 100x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 133.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại 100 đôi luồn ống được chôn trực tiếp xuống dưới đất hoặc nằm trong các ống dẫn nối tiếp nhau giữa các hầm cáp. Loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng Cáp điện thoại 100 đôi luồn ống được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. Cáp điện thoại 100 đôi (20P) luồn cống có dầu


Cấu trúc


Cáp điện thoại 50 đôi luồn ống (luồn cống) có dầu Sacom 50x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 71.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại 50 đôi luồn ống được chôn trực tiếp xuống dưới đất hoặc nằm trong các ống dẫn nối tiếp nhau giữa các hầm cáp. Loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng Cáp điện thoại 50 đôi luồn ống được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. Cáp điện thoại 50 đôi (50P) luồn cống có dầu


Cấu trúc


Cáp điện thoại 30 đôi luồn ống (luồn cống) có dầu Sacom 30x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 48.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại 30 đôi luồn ống được chôn trực tiếp xuống dưới đất hoặc nằm trong các ống dẫn nối tiếp nhau giữa các hầm cáp. Loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng Cáp điện thoại 30 đôi luồn ống được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. Cáp điện thoại 30 đôi (20P) luồn cống có dầu


Cấu trúc


Cáp điện thoại 20 đôi luồn ống (luồn cống) có dầu Sacom 20x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 35.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại 20 đôi luồn ống được chôn trực tiếp xuống dưới đất hoặc nằm trong các ống dẫn nối tiếp nhau giữa các hầm cáp. Loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng Cáp điện thoại 20 đôi luồn ống được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998. Cáp điện thoại 20 đôi (20P) luồn cống có dầu


Cấu trúc


Cáp điện thoại 10 đôi luồn ống (luồn cống) có dầu Sacom 10x2x0.5

Không có nhận xét nào:
Giá 22.000 đ /m
(Có bán lẻ từ 50m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Cáp điện thoại 10 đôi luồn ống được chôn trực tiếp xuống dưới đất hoặc nằm trong các ống dẫn nối tiếp nhau giữa các hầm cáp. Loại cáp này được nối từ tổng đài nội hạt hoặc từ bộ tập trung thuê bao đến hộp đấu dây thuộc địa phận khách hàng Cáp điện thoại 10 đôi luồn ống được bọc cách điện foam-skin, solid, nhồi dầu jelly, màn chống ẩm, màn chắn từ được sử dụng rộng rãi ở mạng nội hạt. Cáp điện thoại của SACOM được sản xuất trên dây chuyền tự động, đồng bộ, công nghệ tiên tiến của hãng SWISSCAB, STERLING DAVIS, NOKIA,... Cáp điện thoại SACOM thỏa mãn đầy đủ các chỉ tiêu kỹ thuật của TCN : 68-132: 1998.
Chi tiết kỹ thuật 

Dây nhảy trắng đỏ 1 đôi Sacom (1x2x0.5mm)

Không có nhận xét nào:
1.500 đồng /m
(Cuộn 300m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Dây đấu nhảy được dùng để đấu nối các phiến dọc theo dàn MDF trong các đài, trạm
Chi tiết kỹ thuật 

Dây điện thoại thuê bao ngoài trời - Sacom outside 2x2x0.5

Không có nhận xét nào:
5.000 đồng /m
(Cuộn 300m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Dây Dropwire được thiết kế nối từ hộp tập điểm của cáp trên cột đến nhà thuê bao. Dây được dùng để treo hoặc luồn ống đều được.
Chi tiết kỹ thuật 

Dây điện thoại thuê bao trong nhà - Sacom inside 2x2x0.5

Không có nhận xét nào:
4.000 đồng /m
(Cuộn 300m)
LH: (08) 3994 0163

Mô tả: Dây dropwire được thiết kế nối từ hộp tập điểm của cáp trên cột đến nhà thuê bao. Dây được dùng để treo hoặc luồn ống đều được. Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 8238 - 2009.
Chi tiết kỹ thuật 

Tag Line